takardar kebantawa
SASHE NA 1 - ME ZA MU YI DA BAYANIN KA?
Lokacin da kuka sayi wani abu daga shagonmu, a matsayin wani ɓangare na tsarin siye da siyarwa, muna tattara bayanan sirri da kuke bamu kamar sunan ku, adireshinku da adireshin imel.
Lokacin da kake bincika kantin sayar da mu, muna kuma karɓar adireshin ka'idar Intanet ta kwamfutarka ta atomatik (IP) don samar mana da bayanan da ke taimaka mana koyo game da burauzarka da tsarin aiki.
Tallace-tallacen imel (idan an zartar): Tare da izinin ku, ƙila mu iya aiko muku da saƙon imel game da kantin sayar da mu, sabbin samfura da sauran sabuntawa.
SASHE NA 2 – YARDA
Ta yaya kuke samun yardara?
Lokacin da ka samar mana da keɓaɓɓen bayaninka don kammala ma'amala, tabbatar da katin kiredit, sanya oda, shirya bayarwa ko dawo da siya, muna nuna cewa kun yarda da tattara ta kuma amfani da shi don takamaiman dalili kawai.
Idan muka nemi keɓaɓɓen bayaninka don dalili na biyu, kamar tallace-tallace, ko dai za mu tambaye ka kai tsaye don amincewar da ka bayyana, ko kuma ba ka damar cewa a'a.
Ta yaya zan janye yardara?
Idan bayan kun shiga, kun canza ra'ayin ku, kuna iya janye yardar ku don tuntuɓar ku, don ci gaba da tattarawa, amfani ko bayyana bayananku, a kowane lokaci, ta hanyar tuntuɓar mu a.wannan lamba form.
SASHE NA 3 - BAYYANA
Za mu iya bayyana keɓaɓɓen bayanin ku idan doka ta buƙaci mu yi hakan ko kuma idan kun keta Sharuɗɗan Sabis ɗin mu.
SASHE NA 4 – HIDIMAR KASHI NA UKU
Gabaɗaya, masu ba da sabis na ɓangare na uku waɗanda mu ke amfani da su za su tattara, amfani da kuma bayyana bayanan ku gwargwadon buƙata don ba su damar yin ayyukan da suke ba mu.
Koyaya, wasu masu ba da sabis na ɓangare na uku, kamar ƙofofin biyan kuɗi da sauran masu sarrafa ma'amalar biyan kuɗi, suna da manufofin keɓantawa dangane da bayanan da ake buƙatar samar musu don ma'amalar da ke da alaƙa da siyan ku.
Ga waɗannan masu samarwa, muna ba da shawarar ku karanta manufofin keɓantawa don ku iya fahimtar yadda waɗannan masu samar da bayanan za su yi amfani da bayanan keɓaɓɓen ku.
Musamman, tuna cewa ana iya samun wasu masu samarwa a ciki ko suna da wuraren da ke cikin wani yanki na daban fiye da ku ko mu. Don haka idan ka zaɓi ci gaba da ma'amala wanda ya ƙunshi sabis na mai bada sabis na ɓangare na uku, to bayaninka na iya zama ƙarƙashin dokokin ikon (s) wanda mai bada sabis ko wuraren sa suke.
Misali, idan kana Kanada kuma ana sarrafa ma'amalarka ta hanyar hanyar biyan kuɗi da ke cikin Amurka, to bayananka na keɓaɓɓen da aka yi amfani da shi wajen kammala wannan ma'amala na iya kasancewa ƙarƙashin bayyanawa ƙarƙashin dokokin Amurka, gami da Dokar Patriot.
Da zarar kun bar gidan yanar gizon mu ko kuma aka tura ku zuwa gidan yanar gizo na ɓangare na uku ko aikace-aikace, ba a daina sarrafa ku da wannan Dokar Sirri ko Sharuɗɗan Sabis na gidan yanar gizon mu.
Lokacin da kuka danna hanyoyin haɗin yanar gizon mu, ƙila su jagorance ku daga rukunin yanar gizon mu. Ba mu da alhakin ayyukan sirri na wasu rukunin yanar gizon kuma muna ƙarfafa ku don karanta bayanan sirrinsu.
SASHE NA 5 - TSARO
Don kare keɓaɓɓen bayaninka, muna ɗaukar matakan tsaro masu ma'ana kuma muna bin mafi kyawun ayyuka na masana'antu don tabbatar da cewa ba a ɓace ba daidai ba, an yi amfani da shi, samun dama, bayyanawa, canzawa ko lalata.
Idan kun samar mana da bayanin katin kiredit ɗin ku, bayanin yana ɓoye ta amfani da amintaccen fasahar Layer socket Layer (SSL) kuma an adana shi tare da ɓoyayyen AES-256. Ko da yake babu hanyar watsawa akan Intanet ko ma'ajin lantarki da ke da aminci 100%, muna bin duk buƙatun PCI-DSS kuma muna aiwatar da ƙarin ƙa'idodin masana'antu gabaɗaya.
SASHE NA 6 - KUKI
Anan akwai jerin kukis ɗin da muke amfani da su. Mun jera su anan don ku zaɓi idan kuna son fita daga kukis ko a'a.
_session_id, keɓaɓɓen alama, zaman zama, Yana ba Nordace damar adana bayanai game da zaman ku (maimaitawa, shafin saukarwa, da sauransu).
_visit, babu bayanai da aka riƙe, Dagewa na tsawon mintuna 30 daga ziyarar ƙarshe, Mai ba da gidan yanar gizon mu yana amfani da bayanan ƙididdiga na ciki don yin rikodin adadin ziyartan.
_uniq, babu bayanai da aka riƙe, yana ƙarewa tsakar dare (dangane da baƙo) na rana mai zuwa, Yana ƙididdige adadin ziyarar kantin sayar da abokin ciniki ɗaya.
cart, alama ta musamman, mai tsayi har tsawon makonni 2, Yana adana bayanai game da abubuwan da ke cikin keken ku.
_secure_session_id, alama ta musamman, zaman lokaci
storefront_digest, keɓaɓɓen alama, mara iyaka Idan shagon yana da kalmar sirri, ana amfani da wannan don tantance idan baƙo na yanzu yana da dama.
SASHE NA 7 - SHEKARAR YARDA
Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon, kuna wakiltar cewa kun kasance aƙalla shekarun girma a jiharku ko lardin da kuke zaune, ko kuma shekarun ku ne mafi girma a cikin jiharku ko lardin da kuke zaune kuma kun ba mu izinin ku don ba da izini ga kowane ɗayan. ƙananan masu dogara don amfani da wannan rukunin yanar gizon.
SASHE NA 8 - CANJI GA WANNAN SIYASAR SIRRI
Mun tanadi haƙƙin canza wannan manufar keɓantawa a kowane lokaci, don haka da fatan za a sake duba shi akai-akai. Canje-canje da bayani za su fara aiki nan da nan bayan buga su a gidan yanar gizon. Idan muka yi canje-canje na kayan aiki ga wannan manufar, za mu sanar da ku a nan cewa an sabunta shi, don ku san irin bayanan da muke tattarawa, yadda muke amfani da shi, kuma a cikin wane yanayi, idan akwai, muna amfani da/ko bayyanawa. shi.
Idan kantin sayar da mu ya samu ko haɗe shi da wani kamfani, ana iya canza bayanin ku zuwa sabbin masu shi domin mu ci gaba da sayar muku da samfuran.
TAMBAYOYI DA BAYANIN TUNTUBE
Idan kuna son: samun dama, gyara, gyara ko share duk wani bayanin sirri da muke da shi game da ku, yin rajistar ƙararraki, ko kawai son ƙarin bayani tuntuɓi Jami'in Yarda da Sirrinmu awannan lamba form.